![A karo na farko tun da aka yi juyin mulki a Nijar, Hamɓararren Shugaban Nijar, Mohamed Bazoum ya yi magana kan lamarin da ƙasar ke ciki. A karo na farko tun da aka yi juyin mulki a Nijar, Hamɓararren Shugaban Nijar, Mohamed Bazoum ya yi magana kan lamarin da ƙasar ke ciki.](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiQyzhrQRCbFi_Kd-hCIxuBoop67seK6_7qEx7HbyA_LYeO9AqkdYNzpyiO1MOYQINPSoZoEUNXpnG6mhEXozxRvX92YtphmKAIMsXv-pImN7p5v0HbNs0FhJ2OrjOLzGXvdz6KCbjjICbpHTnOuIbsJvpYRRgbpYa2zIyJc9JkzwQI1bxZmzqzA6XrHsGV/s1600/download%20(14).jpeg)
A karo na farko tun da aka yi juyin mulki a Nijar, Hamɓararren Shugaban Nijar, Mohamed Bazoum ya yi magana kan lamarin da ƙasar ke ciki.
Thursday 27 July 2023
Comment
A karo na farko tun da aka yi juyin mulki a Nijar, Hamɓararren Shugaban Nijar, Mohamed Bazoum ya yi magana kan lamarin da ƙasar ke ciki.
A wani sakon da ya wallafa a shafinsa na Twitter, ya nemi kwantar wa al'ummar ƙasar da hankali.
Karin bayani - https://bbc.in/477uBlR
CREDIT. BBC HAUSA NEWS
0 Response to "A karo na farko tun da aka yi juyin mulki a Nijar, Hamɓararren Shugaban Nijar, Mohamed Bazoum ya yi magana kan lamarin da ƙasar ke ciki."
Post a Comment